อุปกรณ์ขยายสัญญาณ

ตัวขยายสัญญาณภาพ เช่นตัวบาลานซ์ สามารถขยายสัญญาณภาพให้แรงขึ้นและส่งสัญญาณได้ไกลตั้งแต่ 200-2000 เมตร มีทั้งแบบใช้กับสายแลนและสาย RG6 มีแบบขยายตัวต่อตัวหรือขยายพร้อมกันทีเดียวหลายตัว ใช้ได้กับกล้องที่เป็นระบบอนาล็อกหรือระบบ AHD, TVI, CVI, หรือ IPCamera รองรับการขยายสัญญาณภาพที่เป็น HD 1-2 ล้านพิกเซลส์ เหมาะสำหรับใช้ในพื้นที่ๆต้องเดินสายไกลๆ โดยใช้สายแลนแค่ 1 เส้นใช้กล้องได้ถึง 4 ตัว ช่วยประหยัดสาย RG6 ไปได้มาก

    • HV-B412
      HV-B412 ตัวขยายสัญญาณผ่านสายแลน (4in1) Analog/AHD/CVI = 300M. TVI = 200M. สายยาว 14CM. Build-in surge 2KV support max 2.0MP สอบถามข้อมูลสินได้ทาง Line ID: @ktviewer หรือโทร 08184...
      ฿126
    • HVP111VE
      HVP111VE HD อุปกรณ์แปลงสัญญาณสำหรับกล้องระบบ AHD/TVI Passive Video Balan Support D1/960H/AHD/CVI/TVI TVI 250M. AHD 250-300M. CVI 250-300M. VIDEO Input 1Vp-p 75 Ohms On power requir...
      ฿410
    • HVP111VL HD.jpg
      HVP111VL HD อุปกรณ์แปลงสัญญาณสำหรับกล้องระบบ AHD และ TVI Passive Video Balan Suport D1/960H/AHD/CVI/TVI TVI 250M. AHD 250-300M. CVI 205-300M. Built-in 2KV Suge protection. 25 cm le...
      ฿478
    • HA-UA102RM
      HA-UA102RM อุปกรณ์แปลงสัญญาณสำหรับกล้องระบบ AHD 1CH UTP AHD/Analog Active Balan 750M. AHD 1.0MP = ภาพสี 750M./ ภาพขาวดำ 1000M.( ±10%) AHD 2.0MP = ภาพสีทำไม่ได้/ภาพขาวดำ 800M...
      ฿2,616
    • HV-TTA111VT
      TTA111VT ตัวขยายสัญญาณ LAN และสายโทรศัพท์ (รวม Adaptor) ใช้คู่กับ TTA111VR จะได้ระยะ 1,500 เมตร สอบถามข้อมูลสินได้ทาง Line ID: @ktviewer หรือโทร 0818430659
      ฿2,650
    • Untitled-1 copy.jpg
      TTA414VRA-2 4Port Digital Auto Gain Active Receiver (รวมอแดปเตอร์) ขายแบบแยกตัว 4 Port UTP active auto gain receiver. Use with passive transmitter to send video signal up to 1.5KM ...
      ฿12,000
    • 7-3-2560 3-49-37 PM.jpg
      CHB001H อุปกรณ์ กันคลื่นความถี่สูง ที่เกิดจากสนามแม่เหล็ก High Friquency Interference Block including CHB001HT + CHB001HR (Power adaptor included) ใช้คู่กัน หัว-ท้าย สอบถามข้อมูลส...
      ฿8,000
    • HV-SPK06-A
      HV-SPK06-A อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากแรงดันสูง ทางสาย RG6U Surge Protection with Alarm Converter (1XBNC and 1XTerminal to 1Xbnc with Ground) Built in 6KV surge protection Built in 15KV...
      ฿796
    • HV-SP6K-P
      HV-SP6K-P อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากผ่านสาย LAN 10/100/1000 POE LAN Surge Protector (POE) (1xRJ45 to 1xRJ45) อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากแรงดันสูง ป้องกันฟ้าผ่า ไฟกระชาก 6KV และ ป้อนกันไฟฟ้า...
      ฿1,274
    • HV-TP1012
      HV-TP1012 อุปกรณ์แปลงสัญญาณ PoE Splitter สำหรับกล้อง IP เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพพร้อมไฟเลี้ยงจาก Hub Switch PoE สำหรับกล้อง IP แบบที่ไม่มีระบบ PoE ที่ตัวกล้อง Network devices at 10...
      ฿636
    • HV-EOC500T/R
      HV-EOC500T-HV-EOC500R ตัวแปลงสัญญาณสาย LAN เป็น RG6U ใช้กับกล้อง IP Ethernet & CVBS Over Coaxial (IP Camera) Rage up to 500M. For RG6 *10/100 Mpbs data Downlink up to 36Mpbs (f...
      ฿9,320
    • 7-3-2560 4-40-14 PM.jpg
      HV-EOC2000-T-HV-EOC2000-R ตัวแปลงสัญญาณสาย LAN เป็น RG6 ใช้กับกล้อง IP Ethernet Over Coaxial Converter Kit 1XRJ45 to 1XBNC for 15-EOC2000-T 1XBNC to 1XRJ45 for 15-EOC2000-R Rang up...
      ฿11,000
    • HG-FCS20A/ HG-FCS20B
      HG-FCS20A/ HG-FCS20B mode single core fiber converter, Rang 20KM, 10/100/1000 Mbps part A + part B = one pair สอบถามข้อมูลสินได้ทาง Line ID: @ktviewer หรือโทร 0818430659
      ฿3,400
    • HG-FCS3A/ HG-FCS3B
      HG-FCS3A/ HG-FCS3B mode single core fiber converter, Rang 3KM, 10/100/1000 Mbps part A + part B = one pair สอบถามข้อมูลสินได้ทาง Line ID: @ktviewer หรือโทร 0818430659
      ฿2,400
    • HG-FCS25A/ HG-FCS25B
      HG-FCS25A/ HG-FCS25B Single-mode single core fiber converter, Rang 25KM, 10/100 Mbps part A + part B = one pair สอบถามข้อมูลสินได้ทาง Line ID: @ktviewer หรือโทร 0818430659
      ฿1,540
    • HG-FMS3A/HG-FMS3B
      HG-FMS3A/HG-FMS3B Single-mode 1 core magabit fiber module. SC-SC, Rang 3KM 10/100/1000 Mbps part A + part B = one pair สอบถามข้อมูลสินได้ทาง Line ID: @ktviewer หรือโทร 081843065...
      ฿2,500
    • HG-FMS20A/HG-FMS20B
      FMS20A/HG-FMS20B Single-mode 1 core magabit fiber module. SC-SC, Rang 20KM 10/100/1000 Mbps part A + part B = one pair สอบถามข้อมูลสินได้ทาง Line ID: @ktviewer หรือโทร 081843065...
      ฿3,190
    • poe to power
      HG-PC5 Support cascade 5 times RJ45 port (yellow): PD port (PoE); support IEEE802.3af/t protocal; compatible 48V switch (non-standard) RJ45 port (blue): PSD port (PoE) [4/5(+),7/8(...
      ฿1,400
    • HG-SW26 2P24
      HG-SW26 2P24 Smart PoE Switch 26port 10/100Mbps Smart PoE Switch 26port RJ45 Down link (PoE) x24 (10/100Mbps) RJ45 Up link x2 (1/100/1000Mbps) Bandwidth: 8.8Gbps Mac Address: 4K Po...
      ฿9,600
    • HG-SW18 2P16-SFP
      HG-SW18 2P16-SFP Smart PoE Switch 18port 10/100/1000Mbps & SFP Fiber Optic Smart PoE Switch 18port RJ45 Down link (PoE) x16 (10/100Mbps) SFP x1 / RJ45 Up link x2 (10/100/1000Mb...
      ฿7,900
    • HG-SW10 2P8-SFP
      HG-SW10 2P8-SFP Smart PoE Switch 10port 10/100/1000Mbps & SFP Fiber Optic Smart PoE Switch 10port RJ45 Down link (PoE) x8 (10/100Mbps) SFP x1 / RJ45 Up link x2 (10/100/1000Mbps...
      ฿4,100
    • HG-SW10 2P8
      HG-SW10 2P8 Smart PoE Switch 10port RJ45 Down link (PoE) x8 (10/100Mbps) RJ45 Up link x2 (10/100Mbps) Bandwidth: 2Gbps, Mac address: 1K Support IEEE 802.3af/at protocol 6KV lightni...
      ฿2,800
    • HG-P6 2P4
      HG-P6 2P4 Smart PoE Switch 6port RJ45 Down link (PoE) x4 (10/100Mbps) RJ45 Up link x2 (10/100Mbps) Bandwidth:1.2Gbps , Mac address:1K, Support IEEE 802.3af/at protocol 6KV lightnin...
      ฿1,800
    • HF-VC402-FCSM
      HF-VC402-FCSM Fiber Video Converter Support 2Ch Video in 2 in 1 (CVBS/AHD/TVI/CVI) Support Resolution 1080P Single Mode Rang 0-25Km Simplex FC Type Black Color With NO Logo สอบถาม...
      ฿0
    • HF-VC404-FCSM
      HF-VC404-FCSM Fiber Video Converter Support 2Ch Video in 4 in 1 (CVBS/AHD/TVI/CVI) Support Resolution 1080P Single Mode Rang 0-25Km Simplex FC Type Black Color With NO Logo สอบถาม...
    • HF-VC408-FCSM
      HF-VC408-FCSM Fiber Video Converter Support 2Ch Video in 8 in 1 (CVBS/AHD/TVI/CVI) Support Resolution 1080P Single Mode Rang 0-25Km Simplex FC Type Black Color With NO Logo สอบถาม...
    • HV-SP06KP
      HV-SP06KP Application for POE (Power over Ethernet) protection Built in 6KV surge protection Built in 15KV electrostatic discharge 10/100/1000 Base-T LAN surge protection. IEEE802....
    • HV-HUB084P
      HV-HUB084P Complying with IEEE 802.3 / 802.3u / 802.3af 8 ports with 4 ports PoE, 10/100M each Data transfer rates is up to 200M/Full-Duplex Built-in 1024 MAC learning table, 96KB ...
    • HV-HUB088P
      HV-HUB088P 8*10/100/1000M copper cable RJ45 PoE ports, 2*10/100/1000M 1000BASE-TX: Cat.5 or more UTP(≤100 meters) Bandwidth: 16Gbps (non-blocking) IEEE 802.3af/at, Max power for ea...
Visitors: 372,437